Mục Lục
THÔNG TIN CHI TIẾT
THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY LÁNG ĐĨA PHANH Ô TÔ BLUEPOINT SNAP-ON BLPDFBL220
| Hạng mục | Thông số |
|---|---|
| Model máy tiện đĩa phanh | Model hai chức năng |
| Mã sản phẩm | BLPDFBL220 (nguồn điện 220V) BLPDFBL110 (nguồn điện 110V) |
| Chiều cao làm việc tối thiểu/tối đa | 0,78m / 1,2m |
| Tốc độ quay | 150 vòng/phút |
| Công suất động cơ | 750W |
| Thông số điện | 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Dải nhiệt độ môi trường làm việc | -30°C đến 60°C |
| Đường kính tối đa đĩa phanh | 500mm |
| Độ dày đĩa phanh | 6~40mm |
| Độ sâu cắt mỗi lần xoay núm | 0,005–0,015mm |
| Độ chính xác cắt | ≤ 0,003mm |